Wednesday, June 20, 2007

NITAFUTE WWW.MWENYEMACHO.WORDPRESS.COM

Ndugu msomaji wa blogu hii, utaniwia radhi kwa usumbufu ila sina budi kukusumbua japo ni kwa starehe yetu sote kwa baadae.

Nimepewa ushauri na wakongwe wa fani ya kublogu kuwa kublogu kwenye mfumo wa WORDPRESS kuna raha zaidi kwa yule anayeblogu na kwa wateja wa blogu hiyo pia. Nimeijaribu WORDPRESS na kwa kweli ina mvuto wa aina yake.

Tafadhali kuanzia muda huu naomba unitafute katika http://www.mwenyemacho.wordpress.com/ .

Samahani na karibu http://www.mwenyemacho.wordpress.com/ , yote kwa wakati mmoja

No comments: